Kinhtenews - Độc đáo Exciter 150 độ gói 100 triệu đồng nổi bật với kính chắn gió Z1000. Đây có lẽ là phiên bản thứ 2 của mẫu Excite 150 độ 400 triệu đồng trước đây của Xưởng độ Thiện Q6tại TPHCM.
Nguyên bản là mẫu Exciter 150 đen nhám với budget gói gọn trong 100 triệu đồng. Chủ xe đã giao toàn quyền quyết định cho người thợ và tác phẩm khá ấn tượng và có nhiều chi tiết đáng tham khảo như: Cặp phuộc Upside Down vàng, pô đồ chơi Akrapovic, ốp lốc máy trong suốt được xưởng Thiện Q6 thiết kế va CNC, ngoài ra chi tiết ấn tượng mang lại điểm nhấn riêng cho Exciter 150 độ lần này là dàn đầu ốp kính chắn gió dành cho Z1000.
Độc đáo Exciter 150 độ gói 100 triệu đồng với kính chắn gió Z1000
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-2.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/07/exciter-150-do-gap-r1-gia-400-trieu-soc-trang-motosaigon-1.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-6.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-5.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-1.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-4.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-3.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-13.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-12.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-21.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-7.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-8.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-9.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-18.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-20.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-10.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-11.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-14.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-17.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-16.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-22.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-15.jpg)
![](https://cdn.motosaigon.vn/wp-content/uploads/2017/09/exciter150-do-100-trieu-dong-dep-motosaigon-19.jpg)
PV.
Bài viết đóng góp, xin gửi về email:
vnkinhtenews@gmail.com